Bạn đã đăng ký thành viên chưa?
Quên ID hoặc Mật khẩu, vui lòng nhấp chọn vào đây.
Công ty
Họ và tên
Mật khẩu
Quốc gia
Địa chỉ
Số điện thoại
Email
Sản phẩm
Mô tả
Autonics Vietnam Website - Cảm biến tiệm cận, Cảm biến quang điện , Bộ điều khiển nhiệt độ, Bộ đếm, Bộ Đặt thời gian 241
 
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
Tìm kiếm thông tin liên hệ về Trụ sở chính và mạng lưới hỗ trợ/bán hàng trên toàn cầu của chúng tôi
Autonics focuses on the enhancement of customer satisfaction
by providing quailty services through global marketing network.
#402-303, Bucheon Techno Park, 655, Pyeongcheon-ro, Wonmi-gu, Bucheon, Gyeonggi-do, 420-734, Korea
82-32-610-2730    82-32-329-0728
sales@autonics.com

CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG

HÀN QUỐC | Headquarters

18, Bansong-ro 513beon-gil, Haeundae-gu, Busan, Korea, 48002
+82-51-519-3232,
+82-51-519-3031
master@autonics.com
http://autonics.co.kr

TRUNG QUỐC | Autonics electronic(Jiaxing) Corporation

#301 YUNHAI ROAD Jiaxing, Zhejiang, China
+86-573-8216-1900,
+86-573-8216-1917
china@autonics.com
http://autonicschina.com

ẤN ĐỘ | Autonics automation india private limited

Plot No.D-28/9, TTC MIDC Turbhe, Navi Mumbai- 400705
+91-22-2768-2570,
                    1800-220-899 (Only available in India).
india@autonics.com
http://autonics.co.in

INDONESIA | PT. Autonics Indonesia

JI. Dewi Sartika No. 171, Jakarta Timur Indonesia
+62-21-8088-8815,
+62-21-8088-4440
indonesia@autonics.com
http://ida.autonics.com

NHẬT BẢN | Autonics Japan Corporation

6F-B Nakamura bldg, shimbashi 4-24-11 minato-ku,Tokyo
+81-3-36435-8380,
+81-3-3-6435-8381
ja@autonics.com
http://autonics.jp

MALAYSIA | Mal-Autonics Sensor sdn. Bhd

Unit No 613&614, Block A. Kelana Business Centre 97,
Jalan SS7/2, Kelana Jaya, 47301 Petaling Jaya,
Selangor Malaysia.
+60-3-7805-7190,
+60-3-7805-7193
malaysia@autonics.com
http://autonics.com.my

VIỆT NAM | Công Ty TNHH Autonics Vina

R. 403, Floor 4, Han Viet Office Building, 203 Minh Khai Street, Minh Ward, Hai Ba Trung Dist., Hanoi, Vietnam
+84-24-3632 0201,
vietnam@autonics.com
http://autonics.com.vn

CHÂU MỸ

BRAZIL | Autonics do Brasil Comercial Improtadora
                    Exportadora Ltda

Rua Bragança Paulista,678, Vila Cruzeiro – São Paulo-SP Brasil CEP: 04727-001
+55 11-2307-8480, +55-11-2308-8661, 3195-4610
+55-11-2309-7784
comercial@autonics.com.br
http://autonics.com.br

MEXICO | Autonics Mexico S.A. DE C.V.

Av. Doctor Gusravo Baz Prada no. 98 Int 7 Fracc. Indutria Alce Blanco, Naucalpan de Juarez,
Estado de Mexico C.P. 53370
+52-55-5207-0019, +52-55-5533-8927,
+52-55-1663-0712
ventas@autonics.com.mx
http://autonics.com.mx

HOA KỲ | Autonics USA, Inc.

1353 Armour Blvd, Mundelein, IL 60060
(866) 862-2602,
(847) 680-8155
sales@autonicsusa.net
http://autonicsonline.com

CHÂU ÂU

NGA | Autonics Corp. Russsia Representative
                    Office

Office 289, str. Kotsyubinskogo, 4,Moscow, 121351, Russia
+7-495-660-10-88,
+7-495-660-10-88
russia@autonics.com
http://autonics.ru

THỔ NHĨ KỲ | Autonics Otomasyon Ticaret Ltd. Sti

Serifall Mh. Turker Cd. Burhan SK, No:21 Kat:2 Umraniye, Istanbul, Turkey
+90-216-365-9117, +90-216-365-9113,
+90-216-365-9112
turkey@autonics.com
http://autonics.com.tr

Trung Đônge

IRAN | Autonics Corp. Iran Representative Office

Unit 18, 4F, No.38, at the Corner of 11th St, Bokharest Ave, Argentine Sq, Tehran, Iran
98-21-8872-7251~2,
98-21-8872–8556
iran@autonics.com
http://ir.autonics.com